Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

The Sims 3 [แจกบ้านสวยๆ + อัำพเดทเรื่อยๆครับ+รูป ] [MF ONLY]

Go down

The Sims 3 [แจกบ้านสวยๆ + อัำพเดทเรื่อยๆครับ+รูป ] [MF ONLY]  Empty The Sims 3 [แจกบ้านสวยๆ + อัำพเดทเรื่อยๆครับ+รูป ] [MF ONLY]

ตั้งหัวข้อ by KING Thu May 10, 2012 3:10 am

ถ้าซ้ำหรือผิดพลาดอะไรก็บอกได้นะครับ

สำหรับใครที่ไม่มีตัวเกมโหลดได่้ที่นี่นะฮ้าฟฟ
[You must be registered and logged in to see this link.] ของลุง TwIgHTz
[You must be registered and logged in to see this image.]

***หมายเหตุ ถ้ามีภาคไหนที่คุณไม่มี ของบางชิ้นในบ้านก็จะหายไปตามภาคทีึ่คุณไม่มี
แต่บ้านก็จะลงได้ตามปกติ ถ้ามีครบทุกภาคของก็จะครบ ไม่มีภาคไหนของในภาคนั้นก็จะหาย
ตัวอย่างไม่มีภาค PETS ก็จะไม่มีของเล่นสัตว์อยู่ในบ้าน แต่ของในภาคอื่นๆก็จะลงได้ตามปกติ

แต่ละหลัง ขนาดไม่เกิน 7 MB ครับ มีตกแ่ต่งภายในพร้อม

หลังแรก

Prexus 100

[ จำเป็นต้องมีภาค Pet ]

1 ห้องนอน 1 ห้องนั่งเล่น 2 ห้องทำงาน 1 โรงจอดรถ
1 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว/Dinner 1 ห้องออกกำลังกาย 1 ห้องซักรีด

[You must be registered and logged in to see this image.]

[You must be registered and logged in to see this link.]

หลังที่ 2

Famson 70

1 ห้องครัว / อาหารค่ำ 3 ห้องน้ำ 1 ที่จอดร ถ 1 เนอสเซอรี่

2 ห้องนั่งเล่น 1 ซักรีด 1 ห้องนอน 1 โรงยิม/ห้องทำงาน

[You must be registered and logged in to see this link.]
วันนี้พอแค่นี้ก่อนเดี๋ยวจะมาอัพเดทให้นะครับ ขอบคุณที่เข้ามาชมครับ [You must be registered and logged in to see this image.]

หลังที่ 3
Edenz 26

1 ห้องนั่งเล่น/ ห้องครัว 1 ซักรีด
1 รับประทานอาหารค่ำ 3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ 1 ที่จอดรถ

หลังนี้น่าจะเรียกว่าคอนโดหรืออพาร์ตเม้นมากกว่านะ

แต่เอามาแก้ไข ให้น่าอยู่กว่าเดิม

ไปดูรูปและคลิปกันก่อนเลยครับ ^^

หลังที่ 4

Mexter 35

1 ห้องครัว/อาหาร 1 ห้องนั่งเล่น

1 บริการซักรีด 1 พื้นที่ผ่อนคลาย / บาร์

1 เนอสเซอรี่ 2 ห้องนอน

4 ห้องน้ำ 2 ห้องทำงาน

ถ้าซ้ำหรือผิดพลาดอะไรก็บอกได้นะครับ

สำหรับใครที่ไม่มีตัวเกมโหลดได่้ที่นี่นะฮ้าฟฟ
[You must be registered and logged in to see this link.] ของลุง TwIgHTz

***หมายเหตุ ถ้ามีภาคไหนที่คุณไม่มี ของบางชิ้นในบ้านก็จะหายไปตามภาคทีึ่คุณไม่มี
แต่บ้านก็จะลงได้ตามปกติ ถ้ามีครบทุกภาคของก็จะครบ ไม่มีภาคไหนของในภาคนั้นก็จะหาย
ตัวอย่างไม่มีภาค PETS ก็จะไม่มีของเล่นสัตว์อยู่ในบ้าน แต่ของในภาคอื่นๆก็จะลงได้ตามปกติ

แต่ละหลัง ขนาดไม่เกิน 7 MB ครับ มีตกแ่ต่งภายในพร้อม

หลังแรก

Prexus 100

[ จำเป็นต้องมีภาค Pet ]

1 ห้องนอน 1 ห้องนั่งเล่น 2 ห้องทำงาน 1 โรงจอดรถ
1 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว/Dinner 1 ห้องออกกำลังกาย 1 ห้องซักรีด

Download

หลังที่ 2

Famson 70

1 ห้องครัว / อาหารค่ำ 3 ห้องน้ำ 1 ที่จอดร ถ 1 เนอสเซอรี่

2 ห้องนั่งเล่น 1 ซักรีด 1 ห้องนอน 1 โรงยิม/ห้องทำงาน

Download

วันนี้พอแค่นี้ก่อนเดี๋ยวจะมาอัพเดทให้นะครับ ขอบคุณที่เข้ามาชมครับ

หลังที่ 3
Edenz 26

1 ห้องนั่งเล่น/ ห้องครัว 1 ซักรีด
1 รับประทานอาหารค่ำ 3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ 1 ที่จอดรถ

หลังนี้น่าจะเรียกว่าคอนโดหรืออพาร์ตเม้นมากกว่านะ

แต่เอามาแก้ไข ให้น่าอยู่กว่าเดิม

ไปดูรูปและคลิปกันก่อนเลยครับ ^^

Download

หลังที่ 4

Mexter 35

1 ห้องครัว/อาหาร 1 ห้องนั่งเล่น

1 บริการซักรีด 1 พื้นที่ผ่อนคลาย / บาร์

1 เนอสเซอรี่ 2 ห้องนอน

4 ห้องน้ำ 2 ห้องทำงาน

KING
KING
ผู้จัดการบอร์ด
ผู้จัดการบอร์ด

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 409
จำนวนเงิน จำนวนเงิน : 111082
ค่าขอบคุณ ค่าขอบคุณ : 8
วันเกิด วันเกิด : 18/03/1995
วันเข้าร่วม วันเข้าร่วม : 02/09/2011
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Barca ๏`

https://animexx-th.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน