Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แนะนำตัวหลังจากว่างงานครับ

Go down

แนะนำตัวหลังจากว่างงานครับ Empty แนะนำตัวหลังจากว่างงานครับ

ตั้งหัวข้อ by zero0215 Fri May 11, 2012 10:10 am

ชื่อเล่น:::เจคุง
ชื่อในบอร์ด:::zero0215
งานอดิเรก:::แต่งบอร์ดอนิเมะโซน และบอร์ดห้อง
เครื่องดนตรีที่ชอบ:::ไวโอลิน,เปียโน,กีต้าส์ไฟฟ้า,กลอง
อาหารที่ชอบ:::อาหารญี่ปุ่น
อาหารที่ไม่ชอบ:::อาหารที่มีรสเผ็ด
ขนมที่ชอบ:::ทุกอย่างช็อกโกแล็ต,เลย์
เครื่องดื่มที่ชอบ:::โกโก้เย็น,ชานมเย็น
อนิเมะที่ชอบ:::เยอะจนนับไม่หมดครับ
เพลงที่ชอบ:::เพลงอนิเมะทุกเพลงครับ
เกมการ์ดที่ชอบ:::ดูเอลมอนสเตอร์(ยูกิโอ)
เกมกระดานที่ชอบ:::โกะ,หมากรุกทุกอย่าง,หมากฮอต
เกมออนไลน์ที่เล่นอยู่:::เทลรันเนอร์,ฺBand Master,Xshot
วิชาที่ชอบ:::วิทยาศาสตร์,คอมพิวเตอร์
นิตยสารที่ชอบอ่าน:::ทีวีแมกกาซีน,เซนซู อนิเมะแมกกาซีน
กีฬาที่ชอบ:::เทนนิส,เบสบอล,ฟุตบอล
ภาษาที่ชอบ:::ญี่ปุ่น,ไทย
กรุ๊ปเลือด:::B
สายตา:::สั้น 50 เอียง 150
มือที่ถนัด:::ขวา
สิ่งที่ชอบ:::เกือบทุกอย่าง
สิ่งที่ไม่ชอบ:::พวกใช้ภาษาไทยวิบัติ
ส่วนสูง:::154 ซม. (เตี้ยมาก)
สัตว์ที่ชอบ:::สุนัข,แมว,นก
สัตว์ที่เลี้ยงอยู่:::ปลาหางนกยูง
ยังไงก็ยินดีที่ได้รู้จักครับ ^^
zero0215
zero0215
ผู้ดูเเลบอร์ด
ผู้ดูเเลบอร์ด

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 136
จำนวนเงิน จำนวนเงิน : 831
ค่าขอบคุณ ค่าขอบคุณ : 3
วันเกิด วันเกิด : 17/07/1998
วันเข้าร่วม วันเข้าร่วม : 03/09/2011
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : พีเจคุงครับ

https://animexx-th.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน